• Phân phối giá buôn lẻ dây nhảy quang Multi Mode, Single Mode LC-LC, SC-SC, ST-SC,..

  • Ngày cập nhật : 26/09/2018 -Nơi đăng : Toàn tỉnh
  • Người đăng : nguyễn hải nam - Điện thoại : 0941186696 - Email : kdpp160@gmail.com

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – LC MULTI-MODE

  • Giá200.000 VNĐ
Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-modeđược phân phối bởiAnNamtelecom_network!

Địa chỉ: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – Hà Nội

Website: http://annamtelecom.com/http://linhkienmang.vn/

Email: phukienmangvn@gmail.com

ĐT: 024. 37759402 – hotline: 094.118.6696

Chi Tiết:

Dây nhảy quang Multi-mode ( đôi mốt ) vỏ mầu vàng

Chiều dài 3.0m, hoặc theo đơn đặt hàng

Sợi đôi- Duplex

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang LC/UPC tới LC/UPC, Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi 3mm, là sản phẩm thiết kế cho nhảy giữa hai Switches quang sử dụng module SFP. Việc dùng dây nhảy làm cho việc kết nối trở lên thuận tiện, dễ dàng hơn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây nhảy quang LC/LC

  • Chuẩn giao tiếp: LC/UPC tới LC/UPC
  • Loại sợi quang: Multimode, 50/125um, duplex, đường kính sợi quang: 3mm
  • Suy hao chèn: < 0.2 dB
  • Suy hao phản hồi: > 55 dB.
  • Sản phẩm có chất lượng tốt.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

WebSite: http://annamtelecom.com/, http://linhkienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com- Sky: annam.lavi

Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – SC MULTI-MODE

  • Giá120.000 VNĐ
Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-modeđược phân phối bởiAnNamtelecom_network!

Địa chỉ: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – Hà Nội

Website: http://annamtelecom.com/http://linhkienmang.vn/

Email: phukienmangvn@gmail.com

ĐT: 024. 37759402 – hotline: 094.118.6696


day-nhay-quang-3-0-met-lc-sc-multi-mode

Chi Tiết:

Dây nhảy quang3.0 mét LC – SC Multi-mode(LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord)

Dây nhảy quang SC-LC Multi-modechiều dài  3.0 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
Dây nhảy quang SC-LC
là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụngviễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay.
Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm:
·         Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật
·         Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps
-Chủng loại:dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC
-Ứng dụng:Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối 
-Loại sợi quang:Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m…….
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

WebSite: http://annamtelecom.com/, http://linhkienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com- Sky: annam.lavi

Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

CÁP QUANG