• Phân phối Dây nhảy quang 3 mét LC-LC single Mode có sẵn hàng tại Annam

  • Ngày cập nhật : 25/09/2018 -Nơi đăng : Toàn tỉnh
  • Người đăng : nguyễn hải nam - Điện thoại : 0941186696 - Email : kdpp160@gmail.com

DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT LC – LC SINGLE

  • Giá120.000 VNĐ
Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

Phân phối bởi:AnNamtelecom_network!

Add : 363Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: vattuthietbimang@gmail.com
kdpp: 0916.616.068  –hotline:094.118.6696
—————————————————————————–

day-nhay-quang-3-0-met-lc-lc-single

Chi Tiết:

Dây nhảy quang 3.0 métLC – LC Single
Màu vỏ: Vàng | Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Đầu kết nối: LC/LC
Đầu nối LC/PC loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um đơn mode hoặc đa mode
Loại: LC/PC — LC/PC 9/125
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns,
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Số lần kết nối: 1000 lần
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Ứng dụng dây nhảy quang Single mode:

Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Singlesử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối liên kết trong ODF quang và tủ phối quang; các thiết bị truyền dẫn quang với nhau; đặc biệt sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp.

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

WebSite: http://annamtelecom.com/, http://linhkienmang.vn/

ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN

ĐT: 024. 37759402 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com- Sky: annam.lavi

Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc

Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

CÁP QUANG